Ali
Kiba baada ya kuteuliwa mwakilishi kwenye kampeni ya kuzuia vifo vya
tembo WildAid amekuwa akikutana na mabalozi wakiwemo wa Marekani na
msanii mkubwa wa filamu marekani Lupita Nyongo pamoja na familia
yake.Katika maongezi ameonekana mtulivu wa nje na ndani ya nafsi ishara
tosha anakimudu kingereza.Huku akipunguza matabasamu mengi wakati wa
maongezi kama timu pinzani.
TAASISI ZASHAURIWA KUIMARISHA MAFUNZO YA KULEA NA KUKUZA VIONGOZI WANAWAKE
-
Na Said Mwishehe,Michuzi TV
WAZIRI wa Maendeleo ya Jamii na Michezo katika Serikali ya Zanzibar, Riziki
Pembe, ametoa rai kwa taasisi za umma na za sekta b...
Saa 9 zilizopita



Chapisha Maoni