Staa
wa Bongo Movie,Aunty Ezekiel amefunguka kuwa hapendi mtoto wake
aliyejifungua hivi karibuni aitwaye Cookie,awe mwigizaji wa filamu kama
yeye.
Akizungumza na Clouds Fm,alisema kuwa atakachofanya kama mzazi
anataka mtoto wake asome na kama akiwa mwigizaji basi iwe kama kazi
yake ya ziada siyo anayoitegemea kwenye maisha yake.
TTB, TASOTA WATAKIWA KUTUMIA AFCON KUTANGAZA UTALII TANZANIA
-
Kaimu Mkurugenzi wa Masoko wa Bodi ya Utalii Tanzania (TTB), Harriet
Rushekya, amewataka wadau wa sekta ya utalii na usafiri kuimarisha
ushirikiano kati ya...
Saa 5 zilizopita
Chapisha Maoni